PINAKAMAHUSAY SA SPED 2016

Pinakamahusay na may Kapansanan sa Paningin:
Grade 7 Crystal Jhoy B. Banzil Charity
Grade 8 Mary Su-jin A. Shin Frugality
Grade 9 Karl Jezrel D. Anglo Amity
Grade 10 Sean Earl S. Nicdao Endurance
     
Pinakamahusay na may Kapansanan sa Pandinig:
Grade 7 1st - Donnalyn D. Liwanag Honesty
  2nd - Roni Alicia C. Pedroche Honesty
  3rd - Precious Leanne A. Francisco Honesty
Grade 8 1st - Norfatimah M. Hazim Loyalty
  2nd - Richelle D. Serante Loyalty
Grade 9 Fernan S. Diaz Mercy
Grade 10 Ellen Mae A. Deblois Faith
SPED Leadership Award Fernan S. Diaz IX-Mercy
Most Responsible SPED Student Christine Mae E. Santos X-Faith

BEST IN TECHNOLOGY AND LIVELIHOOD EDUCATION-Voc.

Best in ICT CHS Vince Merwin C. Ysulat X-Endurance
Best in Freehand Drafting Merel G. Perez X-Amity
International Artist Francheska Jeanette Aytona X-Endurance
  Ceth Angelo T. Tan IX-Amity
  Merel G. Perez IX-Amity
Artist of the Year Sean Paul S. Quipid X-Bravery
Best in Poster Making Sean Paul S. Quipid X-Bravery
Best in Handicrafts Alexandrey O. Constantino IX-Dignity
Best in Retail Merchandising Stephen Ivan T. Sarmiento X-Amity 
Best in House wiring Sean Earl S. Nicdao X-Endurance
  Janiro Chris Urreza VIII-Endurance
Best in Silkscreen Printing Ceth Angelo T. Tan IX-Amity
  Kim Jasper C. Puzon IX-Amity 
Best in Keyboarding Ashley Angelo A. Abag VIII-Benevolence 
Best in Techno Quiz Richmond A. Ocampo IX-Amity
  Paul Wesley L. Dechavez IX-Excellence
Best in Business Planning Renzo Erfelo VII-Benevolence 
  Brandon O. Arao  VII-Benevolence 
  Chester Ralph Aron  VII-Benevolence  
  Kim Jasper C. Puzon IX-Amity 
Best in Civil Technology Johnrick G. Arcojada X-Dignity 
Best in Webpage Development Carl Gerald Obenza X-Edison
Best in Computer Hardware Servicing Vince Merwin C. Ysulat X-Endurance
Best in ICT Photo Editing-Tarpauline  Eldi B. Felices X-Humility

BEST IN ENGLISH 2016

 

Best in English 7 Jackielyn May S. Hernandez Darwin
Best in English 8 Lea S. Vinuya Einstein
Best in English 9 Frances Nikka C. Alfonso Einstein
Best in English 10 John Vincent P. Cortez Einstein
Reader of the Year John Vincent P. Cortez X-Einstein
Writer of the Year Christine Joy C. Guibao X-Edison
Orator of the Year Marc Theodore A. Casco IX-Darwi
Speller of the Year Byron Ethelbert V. Nill X-Amity
Declaimer of the Year Ayessa Lei C. Deldoc VIII-Benevolence
Extemporaneous Speaker of the Year Axel John Gee S. Ulep X-Benevolence
Best in Spanish 9 Phia Mae S. Aguilar  IX-Benevolence
Best in Spanish 10 Ma. Andrea A. Tayo X-Benevolence

 

BEST IN SCIENCE and TECHNOLOGY 2016

Best in Science 7 Paul Andrei M. Jardiolin Einstein
Best in Science 8 James Benedict G. Cuesta Darwin
Best in Science 9 Jericho R. Rodriguez Einstein
Best in Science 10 John Vincent P. Cortez Einstein
  Aaron P. Ogrimina Einstein
Best in Environmental Science Jackielyn May S. Hernandez VII-Einstein
Best in Biotechnology James Benedict G. Cuesta VIII-Darwin
Best in Computer Science James Benedict G. Cuesta VIII-Darwin
Best in Applied Chemistry Carl Gerald Obenza IX-Edison
Best in Advance Chemistry Rafael Benedick F. Santos X-Einstein
Best in Advanced Physics Aaron P. Ogrimina X-Einstein
Best in Electronics & Applied Physics John Vincent P. Cortez X-Einstein
  Jolison Kenneth G. Arita X-Edison 
 Best in Grade 7 Research Chem Beaver P. Valenzuela VII-Einstein
 Best in Grade 9 Research Madessa S. Geroso IX-Darwin
     
Grade 10 Young Researchers Award:    
Life Science Individual Christine Joyce G. Ylen X-Einstein
Life Science Team Maureen S. Dadivas X-Einstein 
  Jan Aira P. Quinito X-Einstein 
  Jeremiah B. Oliveros X-Einstein 
Physical Science Individual Kaira D. Tesil X-Einstein 
Physical Science Team John Vincent P.Cortez X-Einstein 
  Alyssa Flor Llait X-Einstein
  Jose Reyes III X-Einstein 
Most Outstanding Science Clubber Edwin Karl B. Basa  X-Edison


 

PINAKAMAHUSAY SA FILIPINO 2016

Pinakamahusay sa Filipino 7 Jhoi Angeline C. Guillermo Darwin
Pinakamahusay sa Filipino 8 Pearlice Anne  S. Marfori Einstein
Pinakamahusay sa Filipino 9 Lesley R. Peregrino Darwin
Pinakamahusay sa Filipino 10 Rowena I. Buan Amity
Mambabalagtas ng Taon Jheriemay Jen S. Tolentino VIII-Amity
Pinakamahusay sa Pagsulat ng Sanaysay John Patrick C. Canonoy X-Edison
Natatanging Kasapi ng Dulaang Likha Kenneth P. Chua X-Dignity